กลายเป็นกระแสฮือฮาสุดๆ เมื่อพระเอกตัวพ่ออย่าง “บอย ปกรณ์ ฉัตรบริรักษ์” โดดเข้ามาร่วมงานในฐานะ Co-CEO กับแบรนด์อย่าง “Aura Me” ในโปรเจคแห่งปี The Mystery Of The Charm “รุกฆาตสยบฝ้า Aura กระจ่างใส” Aura Me X Boy Pakorn
![“บอย ปกรณ์” นั่งแท่นบริหาร “Co-CEO Aura Me” ; Ringside Entertain News](https://static.wixstatic.com/media/82196e_ce2c123b52414c21ba3eb1a136baff0d~mv2.jpeg/v1/fill/w_108,h_108,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/82196e_ce2c123b52414c21ba3eb1a136baff0d~mv2.jpeg)
ภายใต้ผลิตภัณฑ์ “Aurmea Beauty Face Cream ครีมเคลียร์ฝ้าออร่ามี” ร่วมด้วย 2 ผู้บริหารหัวเรือใหญ่แห่ง Aura Me อย่าง “คุณฝน วิรันพัชร ชินภัคธนัชศิริ” และ “คุณอภิเศรษฐ์ ชินภัคธนัชศิริ” ล่าสุดเปิดตัวอย่างเป็นทางการ มีดาราคนดังมาร่วมสร้างสีสันภายในงานมากมาย อาทิ “อุ้ม ลักขณา”, “เด่นคุณ งามเนตร”, “ซีน ภัสธรากรณ์ (แม่แก้ว จากละคร พรหมลิขิต)” และ 2 พระเอกซีรีส์วาย “หล่งซื่อ ลี”, “กัน ณภัทร ณ ระนอง” ณ บริเวณ โดม แกลเลอรี่ เพิร์ล แบงก์ค็อก
![“บอย ปกรณ์” นั่งแท่นบริหาร “Co-CEO Aura Me” ; Ringside Entertain News](https://static.wixstatic.com/media/82196e_c2ff3dbaef7c45dcb7e309d1634219bf~mv2.jpeg/v1/fill/w_108,h_100,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/82196e_c2ff3dbaef7c45dcb7e309d1634219bf~mv2.jpeg)
ซึ่งงานนี้ “CEO Aura คุณฝน วิรันพัชร ชินภัคธนัชศิริ” เผยว่า “วันนี้ดีใจมากๆ สำหรับงานเปิดตัวอย่างเป็นทางการ “Aura Me X Boy Pakorn” เป็นโปรเจคที่ทาง Aura Me คิดกันมานาน ทางเราได้ คุณบอย ปกรณ์ มารับหน้าที่ดูแลแบรนด์ในฐานะ Co-CEO ซึ่งเขาเก่งมากๆ มีไอเดียที่หลากหลายในการทำงาน สามารถตอบโจทย์ของแบรนด์ Aura Me ได้อย่างชัดเจน จริงๆ เวลาที่คุณบอยเขาทำงาน เขาเป็นคนที่จริงจังมากๆ แต่ก็ไม่ได้เครียด เพราะส่วนตัวเขาเป็นคนที่อารมณ์ดีมาก ทำงานกับใคร ใครก็ต้องตกหลุมรัก ทาง Aura Me เชื่อว่า คุณบอย ปกรณ์ จะเป็นอีกหนึ่งก้าวสำคัญที่ทำให้แบรนด์ Aura Me เติบโตยิ่งๆ ขึ้นไปค่ะ
![“บอย ปกรณ์” นั่งแท่นบริหาร “Co-CEO Aura Me” ; Ringside Entertain News](https://static.wixstatic.com/media/82196e_4b0a05737ad248f3882a98114a80483c~mv2.jpeg/v1/fill/w_108,h_108,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/82196e_4b0a05737ad248f3882a98114a80483c~mv2.jpeg)
ทางด้าน “Co-CEO บอย ปกรณ์ ฉัตรบริรักษ์” เผยว่า "ตัวผมเองมั่นใจในในแบรนด์ Aura Me มากๆ เพราะผมติดตามแบรนด์นี้มานาน ตั้งแต่เขาเปิดตัวใหม่ๆ เป็นแบรนด์ที่เติบโตเร็วมาก พอผมได้เข้ามารับหน้าที่เป็น Co-CEO ก็ถือว่าเป็นเกียรติมากๆ ช่วงที่ได้เข้ามานั่งประชุมพูดคุยกัน ผมก็เห็นถึงการบริหารงานของผู้บริหาร ที่เขามีวิสัยทัศน์ และมุมมองในการทำงานที่ตรงกับไอเดียของเรา ผมเลยมั่นใจว่าผมจะช่วยขับเคลื่อน Aura Me ไปในทิศทางไหน ผมต้องขอขอบคุณทุกๆ คนในครอบครัว Aura Me ที่ให้การต้อนรับผมด้วยนะครับ ผมขอสัญญาว่าจะทำหน้าตรงนี้ให้ดีที่สุดครับ”